labarai

Lokacin da kamfanoni ke siyan madaidaicin sassa, ba za a iya tantance ƙimar cibiyar injin CNC ta masu kaya ba, wanda ke haifar da zaɓin masu samarwa, wanda ke haifar da gazawar ingancin samfur da jinkirin bayarwa.Ta yaya za mu yi daidai kimanta ambato na CNC machining cibiyar?

Da farko, kafin siyan, dole ne mu bambanta halayen tsari, ko tabbatar da hannu ko samar da taro.Gabaɗaya, farashin waɗannan hanyoyin biyu sun bambanta sosai.Bari mu bayyana waɗannan hanyoyi guda biyu ɗaya bayan ɗaya, waɗanda zasu iya taimaka muku don kimanta zance na cibiyar mashin ɗin CNC a nan gaba.

Babu ma'auni don tunani a cikin matakin zance na tabbacin samfuri.Masu kaya daban-daban suna da yanayi daban-daban na ainihi da farashin da aka ambata daban-daban.Akwai dalilai da yawa na tsadar samfuran samfuri

1. Saboda kayan aiki na musamman ko tsarin samfurin, ana buƙatar kayan aiki na musamman, wanda ya haifar da tsadar kayan aikin yankan;

2. Idan tsarin tsarin samfurin ya bayyana shimfidar wuri mai lankwasa ko siffar da ba ta dace ba, yana buƙatar gudu 3D ko kayan aikin gyaran gyare-gyare na musamman don kammalawa, yana haifar da lokaci mai tsawo, wanda aka ninka.Ko da samfurin ci gaban samfurin ya yi nasara, farashin yawan yawan adadin ma ba zai iya jurewa ba;

3. Har ila yau, akwai wasu wasu dalilai, kamar babu zane-zane na samfurin ko zane-zane na 3D, masu sayarwa za su ciyar da yawa akan samarwa, kuma zance zai kasance mafi girma;

4. Idan adadin kayan hannu yana iyakance kuma mafi ƙarancin farawa na mai bayarwa (lokacin daidaita na'ura + farashin aiki) bai cika ba, za'a rarraba shi daidai gwargwado akan adadin samfurin, yana haifar da sabon abu na babban farashin naúrar.

A cikin samar da samfuran batch, zamu iya ƙididdige ko ƙididdige ƙimar mai siyarwa daidai ne gwargwadon lokacin sarrafa samfuran.Farashin naúrar sarrafa kayan aiki daban-daban sun bambanta.Farashin talakawa CNC da hudu axis CNC aiki da biyar axis CNC aiki kayan aiki ne sosai daban-daban.Waɗannan kuma suna ɗaya daga cikin mahimman abubuwan tunani don ambaton cibiyar injin CNC.

Fasahar injuna ta Wally tana ba da cikakken tsarin zance lokacin da ake yin magana a cibiyar injinan CNC.Bayanan ƙididdiga sun haɗa da farashin kayan aiki, farashin sarrafawa na kowane tsari, farashin jiyya na ƙasa, farashin asara, riba, da dai sauransu, kuma yana ba abokan ciniki tare da tsarin sarrafawa mai dacewa bisa ga ƙwarewar sarrafawa, don rage farashin siyan abokan ciniki.


Lokacin aikawa: Oktoba-12-2020